ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ pouches packing machine ] การจับคู่ 259 ผลิตภัณฑ์.
1KW Doypack เครื่องบรรจุผง 304 วัสดุสแตนเลส
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า, กระเป๋า, กระเป๋า |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 50/60HZ, 1KW |
เครื่องบรรจุเม็ดพลาสติก 1KW ซิปสำเร็จรูป Stand Up Pouch Bag Automatic
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า, กระเป๋า, กระเป๋า |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V,50/60Hz,1KW |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงกระเป๋า
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็กสถานีเดียวประเภทถุงเครื่องบรรจุภัณฑ์ซอส
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋ายืนขึ้น กระเป๋า กระเป๋า |
| กำลังการผลิต: | 30 ถุง/นาที |
2.5KW เครื่องบรรจุอาหารว่าง ชิปฝรั่ง บิสกิต แคนดี้ถั่ว พิสตัก
| ประเภท: | เครื่องบรรจุทรายแมวสัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
| การใช้งาน: | ทรายแมว อาหารแมว อาหารสุนัข อาหารปลา และฝุ่นละอองอื่นๆ |
เครื่องบรรจุสูญญากาศเนื้อขนาดใหญ่สำหรับตีนไก่ ตีนเป็ด คอเป็ด
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุสูญญากาศ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | ZCHONE PACK |
| ขนาด (L * W * H): | L2100*W1400*H1700 |
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่อัตโนมัติมัลติฟังก์ชั่บนโต๊ะอาหาร
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุสูญญากาศ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | ZCHONE PACK |
| ขนาด (L * W * H): | L2100*W1400*H1700 |
Cat Food Mini Doypack เครื่องบรรจุภัณฑ์ Automatic Intelligent 1 Station
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า, กระเป๋า, กระเป๋า |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V,50/60Hz,1KW |
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบสถานีเดียวพร้อมอุปกรณ์วัดแสงแบบสกรูผง
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร, สินค้าโภคภัณฑ์ |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงกระเป๋า เครื่องบรรจุน้ํามันเจลลี่
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |

