ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ pouches packing machine ] การจับคู่ 257 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์สัตว์เลี้ยง แมวขยะ แมวอาหาร สุนัขอาหาร น้ํา อาหาร อัตโนมัติเครื่องบรรจุ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
อาหารสัตว์เลี้ยงอาหารเปียก Mini Doypack เครื่องบรรจุซุปเนื้อไก่ Bagging Machine
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| น้ําหนัก (kg): | 1300 |
เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็กพร้อมลิฟต์ชามเหมาะสำหรับการตัดด้วยมือ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก 2 หัว 4 หัวการชั่งน้ำหนักเชิงเส้นอัตโนมัติ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร ขนม ถั่ว ผง เม็ด ชา กาแฟ ฯลฯ |
เครื่องบรรจุของเหลว เครื่องบรรจุสินค้าในถุงแบบอัตโนมัติ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุของเหลวแบบหลายสถานี |
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
เครื่องบรรจุมันฝรั่งทอดที่มีประสิทธิภาพ ชั่งน้ำหนัก บรรจุ ปิดผนึก
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | นิวเมติก |
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
Fully Automatic PLC-Controlled Vertical Packaging Machine for Food Liquid Filling, Labeling, and Multi-Function Roll Film Pouch Making
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| ใบสมัคร: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |
เครื่องบรรจุของเหลวแบบป้อนถุงอัตโนมัติ Stand Up Pouch Spout Pouch Juice Sauce
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุของเหลว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
เครื่องบรรจุแป้งนมผงลงถุงเครื่องสถานีเดียว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุอาหารอัตโนมัติเต็ม
| Type: | Multi-Function Packaging Machine |
|---|---|
| Weight (KG): | 880 |
| Packaging Type: | Bags, Film, Pouch |

