ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ pouches packing machine ] การจับคู่ 257 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุแนวตั้งอัตโนมัติ Nut Sugar Salt Doypack
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| กำลังการผลิต: | 50 ถุง/นาที 30 ถุง/นาที |
| บริการหลังการขาย1: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
อุปกรณ์วัดแสงอัตโนมัติ เครื่องบรรจุของเหลว ปั๊มน้ำนม น้ำผลไม้
| พิมพ์: | อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั๊มของเหลว |
| ช่วงการบรรจุ: | 10g-1kg |
เครื่องบรรจุภัณฑ์อุปกรณ์วัดแสงอัตโนมัติเครื่องถ้วยปริมาตร
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์กล่องไม้ส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Doypack เครื่องบรรจุของเหลวปั๊มน้ำผลไม้น้ำยาซักผ้า
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| การทำงาน: | การบรรจุ การติดฉลาก การปิดผนึก |
เครื่องบรรจุขนมกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋อง
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| การใช้งาน: | อาหาร สินค้า |
เครื่องบรรจุอาหาร เครื่องบรรจุผลไม้อบแห้ง
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร ขนม ถั่ว ผง เม็ด ชา กาแฟ ฯลฯ |
เครื่องบรรจุแป้ง 220V อัตโนมัติ Single Station Bag Feeder Screw Metering Machine
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 1300 |
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่อัตโนมัติสำหรับบรรจุภัณฑ์อาหารปลาอเบอร์ดีน
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุสูญญากาศ |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L2100*W1400*H1700 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V 380V 50/60Hz |
สายการประกอบเครื่องบรรจุภัณฑ์ไหลมัลติฟังก์ชั่อัตโนมัติบรรจุ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุหมอน |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุ: | 40 - 230 ถุง / นาที |
| ขนาด (L * W * H): | (L)4020(W)770X(H)1450mm |
เครื่องบรรจุกระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋า
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

