ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ pouches packing machine ] การจับคู่ 257 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุเมล็ดกาแฟอัตโนมัติแบบมัลติฟังก์ชั่น Stand Up Pouches
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ขนาด ((L*W*H): | L1900*W1400*H1450mm |
| น้ําหนัก (kg): | 880 |
เครื่องบรรจุผงขนาดเล็ก Doypack Masala วัสดุสแตนเลส
| พิมพ์: | เครื่องให้อาหารถุงมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร,เคมี,การแพทย์,เครื่องดื่ม,สินค้าโภคภัณฑ์ |
เครื่องบรรจุผงป้อนอัตโนมัติแบบหลายสถานีเครื่องดื่มที่เป็นของแข็ง
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร,เคมี,การแพทย์,เครื่องดื่ม,สินค้าโภคภัณฑ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
เครื่องบรรจุผงกาแฟ เครื่องบรรจุแนวนอนแบบซอง เมล็ดกาแฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุแนวนอน |
|---|---|
| วัสดุเครื่อง: | เกรดอาหาร SS304 |
| กำลังการผลิต: | 20-40 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุแนวตั้งสแน็คเครื่องบรรจุถุงหมอนอัตโนมัติ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| กำลังการผลิต: | 50 ถุง/นาที 30 ถุง/นาที |
| บริการหลังการขาย1: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
เครื่องบรรจุมันฝรั่งทอดกรอบแบบเม็ดแนวตั้งถุงฟิล์ม 880กก. ZCHONE
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| น้ำหนัก (กิโลกรัม): | 880 |
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า, ฟิล์ม, กระเป๋า |
เครื่องบรรจุกาแฟมัลติฟังก์ชั่น ใช้งานง่าย การวัดปริมาณที่แม่นยำ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุหลายสถานีพร้อมสเกลหลายหัว |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
เครื่องบรรจุถุงเมล็ดธัญพืช Premade อัตโนมัติ 1KW
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V,50/60Hz,1KW |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
เครื่องบรรจุมันฝรั่งทอด 10G เครื่องบรรจุขนมขบเคี้ยวมันฝรั่งทอดอัตโนมัติ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุเม็ดอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋ายืนขึ้น กระเป๋า กระเป๋า |
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
เครื่องบรรจุอาหารอัตโนมัติ มัลติฟังก์ชั่น มัลติสเตชั่น
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุเม็ดอาหารหลายสถานี |
| ขนาด (L * W * H): | L1900*W1400*H1450 |

