ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ food stand up pouch packaging ] การจับคู่ 177 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุผงพริก เครื่องบรรจุถุงผง เครื่องเทศขมิ้น
| พิมพ์: | เครื่องให้อาหารถุงมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ การแพทย์ เครื่องดื่ม สินค้าโภคภัณฑ์ |
SS เครื่องบรรจุภัณฑ์หลายฟังก์ชัน เครื่องซักนม โปรตีน ไอศกรีม ขนาดผง
| ประเภท: | เครื่องให้อาหารถุงมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
| การใช้งาน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ การแพทย์ เครื่องดื่ม สินค้าโภคภัณฑ์ |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงกระเป๋า
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุกระเป๋ากระเป๋า 5KW กระเป๋าบรรจุกระเป๋ากระเป๋าบรรจุกระเป๋าบรรจุกระเป๋า
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุแนวนอน |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, PLC, อื่นๆ, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์ |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงกระเป๋า เครื่องบรรจุน้ํามันเจลลี่
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุซอสมัสตาร์ดกระเป๋าสะพายขวางหลายสถานี
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
ถุงสำเร็จรูปสามด้านปิดผนึกบรรจุภัณฑ์อาหารกระเป๋าหลายชั้นคอมโพสิต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าปิดผนึกสามด้าน |
|---|---|
| สั่งทำพิเศษ: | สามารถปรับแต่งได้ |
| ขนาด: | กำหนดเอง |
เครื่องบรรจุอาหารสัตว์เลี้ยงแบบอัตโนมัติ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์เอนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุโรตารี่ |
| การทำงาน: | การบรรจุ การติดฉลาก การปิดผนึก |
เครื่องบรรจุแป้งนมผงลงถุงเครื่องสถานีเดียว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุผงอาหารแนวตั้งม้วนฟิล์มทำเครื่องบรรจุภัณฑ์
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง: | โรงงานผลิต, ร้านซ่อมเครื่องจักร, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ของใช้ในบ้าน, ร้านค้าปลีก, ร้านขา |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

