ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ food stand up pouch packaging ] การจับคู่ 177 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุและปิดฝาแบบหมุนอัตโนมัติสำหรับตั้งโต๊ะ ใช้งานง่าย เครื่องบรรจุของเหลวสำหรับอาหารและถุงกระดาษ
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์เคสไม้ส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
เครื่องบรรจุแนวตั้งเม็ดอัตโนมัติ Stand Up Pouch Zipper Bag
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวตั้ง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V 50/60Hz |
| กำลังการผลิต: | 50 ถุง/นาที 30 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุของเหลวแบบป้อนถุงอัตโนมัติ Stand Up Pouch Spout Pouch Juice Sauce
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุของเหลว |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
เครื่องบรรจุกาแฟหลายสถานี Premade Pouches อุปกรณ์บรรจุภัณฑ์
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุผงกาแฟ |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร การแพทย์ เคมีภัณฑ์ สินค้า เครื่องจักรและอุปกรณ์ |
เครื่องบรรจุสูญญากาศ เครื่องบรรจุถุง เครื่องบรรจุสินค้า
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE |
| ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง: | ถั่ว เม็ดมะม่วงหิมพานต์ ลูกอม พิสตาชิโอ เมล็ดกาแฟ ชา คุกกี้ ป๊อปคอร์น ขนมขบเคี้ยว อาหาร เยลลี่ ช็อกโ |
Premade Pouches เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอนความเร็วสูงอัตโนมัติ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุถุงซีลสี่เหลี่ยมแนวตั้ง Stand Up 220V 50Hz
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุถุง |
|---|---|
| วัสดุบรรจุภัณฑ์: | ฟิล์มใสแผ่นเดียว ฟิล์มคอมโพสิต ฟิล์มพลาสติกอลูมิเนียม ฟิล์มอลูมิเนียมฟอยล์ และฟิล์มพิมพ์ที่ทำจาก PET |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร สินค้า แป้ง และแป้ง |
1 กิโลกรัม 2 กิโลกรัม 5 กิโลกรัม เครื่องทําความสะอาดเกรดอาหารที่ใช้ง่าย ถุงขัดขนม ถุงกระเป๋าทําหนัง เครื่องทําบรรจุอาหารอัตโนมัติเต็ม
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุแนวตั้งอเนกประสงค์ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า,กระเป๋า |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |
เครื่องบรรจุผง Masala หมอนกระเป๋าทำเครื่องบรรจุภัณฑ์
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุผงแนวตั้ง |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, PLC, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์ |
เม็ดอาหาร Mini Doypack เครื่องบรรจุผงบรรจุซอสเหลว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| บริการหลังการขาย1: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| บริการหลังการขาย2: | การสนับสนุนทางออนไลน์ |

