ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ vacuum premade pouch packaging machine ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุ Doypack พร้อมสายการบรรจุการชั่งน้ำหนักเชิงเส้นเดี่ยวหรือ 2 หัว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร ขนม ถั่ว ผง เม็ด ชา กาแฟ ฯลฯ |
เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็กเครื่องบรรจุผงสถานีเดียว
| น้ําหนัก (kg): | 880 |
|---|---|
| ความสามารถในการผลิต: | 30 ถุง/นาที |
| การใช้งาน: | เมล็ด, ชิ้นเล็ก, ขนาดผง, น้ําเหลว, เซอส และอาหารและอาหารอื่น ๆ |
Premade ถุงบรรจุสูญญากาศเครื่องอัตโนมัติเนื้อสเต็กถั่ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุสูญญากาศมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุถุงสูญญากาศ |
| ขนาด (L * W * H): | L2100*W1400*H1700 |
เครื่องบรรจุของเหลว: กระเป๋าสามเหลี่ยม, ผลิตภัณฑ์พิมพ์ของเหลวสําหรับการเติมปริมาณครั้งที่สอง อุปกรณ์พร้อมกับเครื่องอาหารแหวนปั๊มเหลว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุโรตารี่ |
| การทำงาน: | การบรรจุ การติดฉลาก การปิดผนึก |
กระเป๋าหมุน Prefab กระเป๋าหมุน 8 สถานที่ 6 สถานที่ เครื่องบรรจุขนม ผงซักผ้า ผงนม ผงนม และผงคาร์บอน
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุผงอัตโนมัติ |
|---|---|
| บริการหลังการรับประกัน1: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| บริการหลังการรับประกัน2: | การสนับสนุนออนไลน์ |
เครื่อง Doypack ขนาดเล็กที่ทนทานเครื่องให้อาหารถุงสถานีเดียวขนาดใหญ่ Host
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร, สินค้าโภคภัณฑ์ |
อาหาร อาหารว่าง กาแฟ ของหวาน ขนมหวาน ขนมหวาน ขนมหวาน ขนมหวาน
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
|---|---|
| หน้าที่: | การบรรจุ การติดฉลาก การปิดผนึก |
| โวลเตชั่น: | 220V,50/60Hz,1KW |
เครื่องบรรจุวัสดุแบบกระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋ากระเป๋าที่ทําขึ้นก่อนกระเป๋าขีดขนาบ เครื่องบรรจุอาหารแข็ง
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบหมุนสุญญากาศสำหรับถุงสำเร็จรูปอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุสูญญากาศ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | ZCHONE PACK |
| ขนาด (ล*ก*ส): | L2100*W1400*H1700 |
เครื่องบรรจุผงพริก Masala Powder Mini Doypack Pouch
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร,เคมี,การแพทย์,เครื่องดื่ม,สินค้าโภคภัณฑ์ |

