ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ pouches packing machine ] การจับคู่ 257 ผลิตภัณฑ์.
Premade Pouches เครื่องบรรจุถุงแบน 6-18bag / Min มัลติฟังก์ชั่น
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เม็ด Doypack เครื่องบรรจุอาหารสัตว์เลี้ยง อาหารแมว อาหารสุนัข อาหารแช่แข็งแห้ง Quail Dried
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็ก |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
Premade Pouches เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอนความเร็วสูงอัตโนมัติ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุน้ำส้ม ถุงน้ำมัน น้ำผลไม้ น้ำผลไม้ เครื่องบรรจุแนวตั้ง
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุของเหลวแนวตั้ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| แอปพลิเคชัน: | ซอส, น้ำมันปรุงรส, น้ำมันพริก, น้ำมันงา, น้ำมันถั่วลิสง, น้ำมันสลัด, หม้อไฟ, ซอสปรุงรส, ซอสมะเขือเทศ |
เครื่องบรรจุถุงชาสำเร็จรูปเม็ดเมล็ดแตงโม
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุอัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร, สินค้าโภคภัณฑ์ |
เครื่องบรรจุผงพริก Masala Powder Mini Doypack Pouch
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร,เคมี,การแพทย์,เครื่องดื่ม,สินค้าโภคภัณฑ์ |
Premade Pouch To Bag เครื่องบรรจุของเหลวพร้อมปั๊มวางปั๊มเหลว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุของเหลวแบบหลายสถานี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
เครื่องบรรจุภัณฑ์หลากหลายฟังก์ชันที่ให้อาหารถุงแบบอัตโนมัติเต็ม
| Type: | Stand up pouch packing machine |
|---|---|
| Application: | Food, Beverage, Commodity, Machinery & Hardware |
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Factory, Food Shop, Energy & Mining, Food & Beverage Shops, Other, Advertising Company |
เครื่องบรรจุของเหลวอัตโนมัติเครื่องบรรจุภัณฑ์น้ำผลไม้นม
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน: | ไฮดรอลิค |
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง, จีน |
เครื่องบรรจุปูนมาซาลา เครื่องบรรจุ FFS สูง เครื่องอาหารกระเป๋าหนังสล็อค
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V 380V 50/60Hz |
| แอปพลิเคชัน: | แป้งมัน แป้งถั่วเหลือง แป้งข้าวโพด แป้งมัน แป้งข้าวเหนียว ผงโซดา นมผง แป้งขนมปัง ผงชานม ฯลฯ |

