ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ medical vertical pouch packing machine ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุผง Masala หมอนกระเป๋าทำเครื่องบรรจุภัณฑ์
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุผงแนวตั้ง |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, PLC, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์ |
เครื่องบรรจุแนวตั้งของเหลวอัตโนมัติซอสแยมซอสมะเขือเทศ Douban Sauce
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุแนวตั้งอเนกประสงค์ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า,กระเป๋า |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |
เครื่องบรรจุแนวตั้งถุงน้ำมัน เครื่องผลิตถุงฟิล์มแนวตั้งอัตโนมัติ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| ชื่อแบรนด์: | ZCHONE PACK |
เครื่องบรรจุผงขนาดเล็ก Doypack Masala วัสดุสแตนเลส
| พิมพ์: | เครื่องให้อาหารถุงมัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร,เคมี,การแพทย์,เครื่องดื่ม,สินค้าโภคภัณฑ์ |
เครื่องบรรจุผงป้อนอัตโนมัติแบบหลายสถานีเครื่องดื่มที่เป็นของแข็ง
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร,เคมี,การแพทย์,เครื่องดื่ม,สินค้าโภคภัณฑ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
เครื่องบรรจุม้วนฟิล์มทำถุงอัตโนมัติสำหรับผลิตภัณฑ์เคมี
| Type: | Multifunctional vertical packing machine |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า,กระเป๋า |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |
เครื่องทำและบรรจุภัณฑ์ม้วนฟิล์มแนวตั้งอัตโนมัติสำหรับผงกาแฟ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุกาแฟแนวตั้ง |
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
1 กิโลกรัม 2 กิโลกรัม 5 กิโลกรัม เครื่องทําความสะอาดเกรดอาหารที่ใช้ง่าย ถุงขัดขนม ถุงกระเป๋าทําหนัง เครื่องทําบรรจุอาหารอัตโนมัติเต็ม
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุแนวตั้งอเนกประสงค์ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า,กระเป๋า |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |
เครื่องให้อาหารถุงแปดสถานีพร้อมโถป้อนกึ่งอัตโนมัติ
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์เอนกประสงค์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
ถุงซีลสี่ด้าน, ถุงซีลด้านหลัง, ถุงหมอน, เครื่องบรรจุแนวตั้งสำหรับผง
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุแนวตั้งอเนกประสงค์ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า,กระเป๋า |
| แอปพลิเคชัน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |

