ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องบรรจุถุง
-
เครื่องบรรจุเม็ด
-
เครื่องบรรจุของเหลว
-
เครื่องบรรจุผง
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก
-
เครื่องบรรจุถุงชา
-
เครื่องบรรจุกาแฟ
-
เครื่องบรรจุแนวตั้ง
-
เครื่องบรรจุไหล
-
เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบยืนขึ้น
-
เครื่องบรรจุสูญญากาศโรตารี่
-
เครื่องบรรจุ
-
เครื่องบรรจุ Doypack แนวนอน
-
กระเป๋าพรีเมด
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องบรรจุ
-
เครื่องเติมและเครื่องปิด
คำหลัก [ automatic sauce pouch packing machine ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็กสถานีเดียวประเภทถุงเครื่องบรรจุภัณฑ์ซอส
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์ Doypack ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋ายืนขึ้น กระเป๋า กระเป๋า |
| กำลังการผลิต: | 30 ถุง/นาที |
เครื่องบรรจุซอสมัสตาร์ดกระเป๋าสะพายขวางหลายสถานี
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงกระเป๋า
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุกระเป๋าทรงกระเป๋า เครื่องบรรจุน้ํามันเจลลี่
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
1KW Doypack เครื่องบรรจุผง 304 วัสดุสแตนเลส
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุ Doypack |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์: | กระเป๋า, กระเป๋า, กระเป๋า |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V, 50/60HZ, 1KW |
เครื่องบรรจุ Doypack ขนาดเล็กพร้อมลิฟต์ชามเหมาะสำหรับการตัดด้วยมือ
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เครื่องบรรจุมินิ Doypack |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องบรรจุถุงแนวนอนแบบป้อนคู่ เครื่องบรรจุของเหลว
| พิมพ์: | เครื่องบรรจุภัณฑ์มัลติฟังก์ชั่น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
เครื่องบรรจุบรรจุขั้วแนวราบ รูปทรงกระเป๋า กระเป๋าเหลว อุปกรณ์บรรจุบรรจุหลายสถานี
| ประเภท: | เครื่องบรรจุเม็ดแนวนอน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 220V/380V |
| อัตโนมัติระดับ: | อัตโนมัติ |
เครื่องปิดกระเป๋าสะพาย 4 หัว ความเร็วและความแม่นยําสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์เคสไม้ส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
กระเป๋าม้วนฟิล์มแป้งน้ําเหลวเอมูลชั่นเครื่องดื่ม น้ําสับ นม น้ําผึ้ง น้ําสับ Chili เครื่องบรรจุน้ํามันมะกอก
| ประเภท: | เครื่องบรรจุภัณฑ์อเนกประสงค์ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 12 เดือน |
| การใช้งาน: | อาหาร เคมีภัณฑ์ สินค้า การแพทย์ เครื่องจักรและอุปกรณ์ |

